Khóa 5 - ĐH Luật TpHCM
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

SAO KHONG THAY MUC KET QUA THI CUA LOP VAY!

3 posters

Go down

SAO KHONG THAY MUC KET QUA THI CUA LOP VAY!  Empty SAO KHONG THAY MUC KET QUA THI CUA LOP VAY!

Bài gửi  haixuyenmoc Tue Dec 18, 2012 9:54 pm

BCS VUI LONG THEM MUC KET QUA THI TUNG MON NHE! LAN 1 VA LAN 2 LUON NHE! THANKS!\
Question Question

haixuyenmoc

SAO KHONG THAY MUC KET QUA THI CUA LOP VAY!  Empty Re: SAO KHONG THAY MUC KET QUA THI CUA LOP VAY!

Bài gửi  Danh Tue Dec 18, 2012 11:38 pm

Em cũng thấy là nên thêm mục điểm kiểm tra, điểm thi để anh chị BCS lớp tiện việc upload, mà lớp cũng tiện việc xem điểm.
Danh
Danh

SAO KHONG THAY MUC KET QUA THI CUA LOP VAY!  Empty Re: SAO KHONG THAY MUC KET QUA THI CUA LOP VAY!

Bài gửi  vannguyenvan Wed Dec 19, 2012 12:08 pm

minh nghi kh nen post diem thi cua moi ng len, vi do la su rieng tu cua moi ng cac ban ah, lo neu ban nao diem cao thi vui, con nguoc lai thi bun ah, minh nghi chi nen thong bao la co diem thi va huong dan cho cac vao xem diem thoy , hihi^^^ , con ban nao mun bik diem , co the lien he voi to truong de bik diem cua rieng minh, hihi
vannguyenvan
vannguyenvan

Bài gửi  haixuyenmoc Thu Jan 10, 2013 11:21 am

nói như vậy là không hợp lý lắm! vì ai đi học cũng cần biết thông tin để còn chuẩn bị! nếu thi mà ko thấy kết quả thì không hay cho lắm! vả lại tính chất lớp mình là B2 nên không phải ai củng đi học thường xuyên đâu! nếu nhà trường ko có trang kết quả học của từng sv do trường cung cấp thì chúng ta nên có mục kết quả thi là hay nhất! theo mình điều này nên lấy ý kiến của lớp! còn việc lý do sợ xấu hay vi bạn mình điểm thấp mà ko chơi với nhau thì tính tình như vậy ko hay cho lắm! ah! điểm kiểm tra thì ko cần thiết cho lắm nhe!

haixuyenmoc

Bài gửi  vannguyenvan Mon Jan 14, 2013 11:44 am

haixuyenmoc đã viết:nói như vậy là không hợp lý lắm! vì ai đi học cũng cần biết thông tin để còn chuẩn bị! nếu thi mà ko thấy kết quả thì không hay cho lắm! vả lại tính chất lớp mình là B2 nên không phải ai củng đi học thường xuyên đâu! nếu nhà trường ko có trang kết quả học của từng sv do trường cung cấp thì chúng ta nên có mục kết quả thi là hay nhất! theo mình điều này nên lấy ý kiến của lớp! còn việc lý do sợ xấu hay vi bạn mình điểm thấp mà ko chơi với nhau thì tính tình như vậy ko hay cho lắm! ah! điểm kiểm tra thì ko cần thiết cho lắm nhe!
haixuyenmoc ! Nha truong co cung cap cho moi sinh vein mot trang ca nhan rieng ban nhe,. trong do co tat ca nhung thong tin can thiet, ke ca diem thi nhe, ban co the len do tham khao. van de o day la, do la su rieng tu cua moi ng , tai sao pai public ????
vannguyenvan
vannguyenvan

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics